Aug 14, 2016

Wabunge wa CHADEMA, Igeni ya Mbunge Mwenzenu Esta Bulaya

Mama huyu Esta Bulaya anashirikiana barabara na wananchi wake kutatua changamoto za maendeleo zilizopo katika jimbo lake. Tumemshuhudia katika mengi. Kutoa madawati, kuunganisha wanajamii kwa kufadhili mchezo wa mpira wa miguu, na hata kushiriki ujenzi. Hivyo wito kwa kina Tundu Lisu, lema, Sugu, msigwa kuiga kwa dada yao.

Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR