Aug 15, 2016

Wanaume Ambao Hawajawahi Kutoa Hewa Chafu Mbele ya Wapenzi Wao Wana Siri Nyingi Wanazozificha- Dr Chriss Mauki

Mtaalamu mahiri ambaye ametokea kukubalika sana na watanzania ikiwemo vyombo vya habari ametoa kali ya mwaka katika mada zake kupitia Clouds FM pale alipofichua kwamba ikiwa umeishi na mwanaume kwa muda mrefu sana na hujawahi kusikia akipumua (aghalabu kitarumbeta) basi ujue mwanaume huyu ana siri nyingi sana anakuficha na kutopumua (flatulence) ni ishara ya kwamba anazibana siri hizi kama anavyolibana tukio lenyewe

Huyu ni Dr Chriss Mauki

Wanasayansi wengine wamenukuliwa wakisema Holding it in may cause major health repercussions.

Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR