Aug 18, 2016

Waziri na Nishati na Madini Prof. Sospeter Akosoa Agizo la Rais Magufuli


Waziri na Nishati na Madini Prof. Sospeter Muhongo ameonya zoezi la ugawaji wa mabaki ya dhahabu(Magwangala) kwani yana sumu ya Zebaki, inahitaji umakini wakati wa kuyagawa.

Angalizo hili ni kufuatia kauli ya Rais John Pombe Magufuli kutaka Magwangala kugawiwa kwa wachimbaji wadogo.

Toa maoni yako


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

1 comment:

  1. nikweli yana sumu ya hatari sana na yanahitaji utaalam kwa kuyatumia hayo magwangala.watu watakufa kama kuku

    ReplyDelete

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR