Sep 8, 2016

Bungeni: Waziri Mkuu Atetea Sakata la Mizigo Kupungua Bandarini


KUTOKA BUNGENI: Waziri Mkuu Kassim Majaliwa amesema Serikali imefanya mawasilianao na mataifa ambayo yanafanya shughuli za bandari na wamesema suala la mdororo wa usafirishaji wa mizigo kwa meli limeshuka duniani kote.

Alikuwa akijibu swali aliloulizwa na Freeman Mbowe kuhusu kuyumba kwa hali ya uchumi nchini unaosababishwa kupungua kwa mizigo bandarini


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR