Sep 9, 2016

HALI si Shwari Zimbabwe..Serikali Yatangaza Kuwapunguza Kazi Watumishi wa Umma Takribani 25,000


ZIMBABWE: Serikali yatangaza kuwapunguza kazi watumishi wa umma takribani 25,000 kwa sababu haina uwezo wa kuwalipa mishahara wote

Pia imetangaza kufuta posho zote kwa wafanyakazi wa umma kwa kipindi cha miaka miwili.


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR