Sep 22, 2016

KUMCHAFUA Rais si Tiketi ya Kushinda 2020

Kumekuwa na tabia ya moja kwa moja kutoka kwa wapinzani wanaompinga Muheshimiwa Rais wetu John Pombe Magufuli kwa utendaji kazi wake.

Wapo wanaojionesha na wapo pia wale wanaojificha na kueneza maneno ya sumu kwa wananchi kuhusu muheshimiwa rais wetu.

Kwa mtazamo wangu nafikiri hizo pesa nyingi mnazozitumia kwenye kumchafua rais wetu kwenye vyombo vya habari zingetosha sana kuleta maendeleo kwenye majimbo yenu.

Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR