Sep 22, 2016

LOWASSA: Mgogoro Arusha ni Njama ovu Dhidi ya Upinzani

Waziri Mkuu mstaafu Mh. Edward Lowassa amesema kile kinachoendelea Arusha ambayo ipo chini ya CHADEMA (UKAWA) ni njama ovu ya serikali ili kuwakatisha wapinzani tamaa ya kutekeleza majukumu yao kwa wananchi.

Wakuu nadhani mnaelewa kinachofanya sasa hivi mkoa wa Arusha na Mkuu wa Mkoa, Mkurugenzi na watawala wengine wa serikali kuibana CHADEMA.

Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR