Sep 4, 2016

Mamlaka ya Bandari Yakiri Mizigo Kupungua Bandarini


Mamlaka ya bandari yakiri kupungua mizigo bandarini ilipokutana na kamati ya bunge, wasema sababu kuu ni hofu ya VAT kwa wateja na usalama mdogo wa mizigo.

Kamati ya Bunge kuitisha kikao cha pamoja kwa wadau wanaotumia bandari ya Dar es Salaam


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR