Sep 3, 2016

Mwanafunzi wa Kidato cha Nne ahukumiwa Jela Miaka 7 Kwa Kumteka Binamu Akitaka Apewa Mil 3.5

KENYA: Mwanafunzi wa Kidato cha Nne ahukumiwa miaka 7 jela kwa kumteka binamu yake akitaka apewe shilingi milioni 3.5 ili amwachie.

Kabla ya kukamatwa alitishia kumdhuru mtoto huyo kama asingepewa kiasi hicho cha fedha

Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR