Sep 8, 2016

Mwanamke Ashikiliwa na Polisi Kwa Tuhuma za Kuuza Wasichana


MARA: Jeshi la Polisi linamshikilia mwanamke mmoja kwa tuhuma ya biashara haramu ya kuuza watu. Huwauza kati ya Sh. 150,000 hadi 300,000.

Alikutwa akiwa na wasichana watano aliokuwa amewaficha nyumbani kwake kwa lengo la kuwauza na wengine kuwaozesha kwa wanaume wenye kuhitaji.


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR