Sep 18, 2016

MWANAUME Ahukumiwa Kifungo cha Miaka 30 Kwa Kumbaka na Kumlawiti Msichana Makaburini


MPANDA, KATAVI: Mwanaume mmoja amehukumiwa kifungo cha miaka 30 jela kwa kukutwa na hatia ya kumbaka na kumlawiti msichana mmoja makaburini.

Mshtakiwa huyo alitenda kosa hilo Juni 17, mwaka huu, saa 2:00 usiku katika makaburi ya Kashaulili yaliyoko katika Mtaa wa Kotazi, Manispaa ya Mpanda. “Baada ya kumtendea unyama msichana huyo, mshtakiwa alimwomba dada huyo waende kwenye nyumba ya kulala wageni inayoitwa Kingi Paris ili wakaendelee kufanya mapenzi zaidi kwa kile alichodai kuwa nyumba hiyo ya wageni inafaa zaidi kufanyia tendo la ndoa kuliko juu ya kaburi,” alisema Mwendesha mashtaka


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

1 comment:

  1. wanawake wanaobaka vijana wadogo mbona hawatangazwi?

    ReplyDelete

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR