Sep 7, 2016

Mwanaume Amuuwa Mkwewe Baada ya Kugundua Anachepuka na Jirani


MUKONO, UGANDA: Mwanaume mmoja amemuua mkewe kwa kumkatakata na mapanga akimtuhumu kuwa na mahusiano ya kimapenzi na jirani yao.

Mtuhumiwa amedai kuwa mkewe alikuwa na tabia ya kwenda kuomba nyanya kila siku kwa jirani na alishamkataza


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR