• Breaking News

    Sep 10, 2016

    Nikki Mbishi-Kama Babu Take Ndio Mwenye Muziki wa Bongo Basi Wimbo wa Babu Talent Inamuhusu

    NIKKI MBISHI - KAMA BABU TALE NDIO MWENYE
    MUZIKI BASI #BABU_TALENT INAMUHUSU
    Rapper Nikki Mbishi amefunguka kuhusu wimbo wake ujao,
    ‘Babu Talent’ ambao anadaiwa kumuimba @Babutale kwa
    asilimia 100.
    Akiongea kwenye kipindi cha E News cha EATV, rapper huyo
    amedai kuwa wimbo huo unaweza ukamgusa meneja huyo
    wa #Diamond kwa asilimia ambazo yeye mwenyewe
    anazoweza kuzihisi.
    .
    “Yeye ni mwenye muziki kwahiyo?,” aliuliza @Nikkimbishi.
    .
    “Wamejiongeza wao, ni sawa sawa na kumuimba Nay Wa
    Mitego, mimi nilimuimbia mwanamke sasa nyinyi mnamjua
    #NayWaMitego huyo ni wa kwenu nyie.”
    .
    “Ngoma very soon inakuja watu wakae tayari sasa hivi kwa
    maandalizi kwa sababu nafanya version za Babu Talent
    tofauti tofauti. Kuna moja imeshafanyika kuna nyingine bado
    session zipo kwa sababu watu wengi wameniomba kuniofa
    mdundo wa kufanya hiyo kitu,” aliongeza.
    #letitshine

    No comments:

    Post a Comment

    Siasa

    Michezo

    Udaku