Sep 9, 2016

Polisi Wamuhoji Meya Jacob Kwa Kuhofia Kumkashifu JPM

Jeshi letu la polisi lilimuhoji meya wa Kinondoni Mh.Boniphace Jacob kwa masaa kadhaa kabla ya meya huyo kufanya mkutano na waandishi wa habari.

Jeshi hilo lilimuhoji meya huyo kwa kuhofia kuwa anaweza kutumia mkutano huo kumkashifu rais Magufuli.

Baada ya kujiridhisha kuwa mheshimiwa rais hatakashfiwa ndipo meya akaruhusiwa!

Chanzo: Mwananchi

Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR