Sep 8, 2016

Ukikutwa Gesti Mchana Unakamatwa...Polisi Waanza Msako

Audio Ambayo imekuwa ikisambaa toka jana kwenye mitandao ja kijamii Mwanamke akielezea tukio aliloshuhudia kwamba Kwa sasa ukikutwa gesti mchana Dar unakamatwa kwa kosa la kulala muda wa kazi, polisi walikuwa wanafanya msako Tegeta kukamata watu hao

Msikilize Hapa:


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR