Sep 7, 2016

Poroko wa Kanisa Katoliki Rombo Awachapa Viboko Waumini Baada ya Kulidharau Kanisa

Paroko wa Kanisa Katoliki Parokia ya Ulumi Jimbo la Moshi wilayani Rombo, Padre Peter Twamba ameawaadhibu kwa kuwatandika viboko mbele ya altare kundi la waamini kwa kwa madai ya kulidhalilisha Kanisa Katoliki.

Sikiliza Hapa:



Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR