Sep 22, 2016

PUNYETO Zinawaharibu Vijana Sana, Wamekuwa Wadhaifu Sana Kitandani

Dunia inabadilika na utadawazi unawaharibu vijana kushinda mitandaoni kuwatch porno mwishowe kuishia kujichua.. 

Imekua bahati sana kupata mwanaume mkifa faragha akachukua muda mrefu bila kufika mshindo wengi akiingia tuu mapenzi anayahamishia mdomoni na kidoleni ila akiingia tuu sekunde kwishaaaa na ni muda kuendelea tena imekua janga la taifa hili sasa

Tukipiga stori na mashoste wanalalamika sana hili swala kupata mwanaume wa kukuridhisha kwa rafu gem imekua ndoto na vibamia vimezidi kupata mzigo wa haja ni bahati.. vijana mpunguze kujichua na kula chipsy kuleni vyakula vya asili..

Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR