• Breaking News

    Sep 28, 2016

    RAIS Magufuli Natamani Malaika Ashuke na Aifungie Mitandao ya Kijamii

    Rais Magufuli, natamani malaika ashuke azime mitandao ya kijamii, irudi baada ya mwaka 1 ikute hatua kubwa za kimaendeleo tulizopiga.

    Ameyasema hayo leo wakati wa uzinduzi wa ndege mbili aina ya Bombadier Q400, ambazo zimewasili nchini rasmi kutoka nchini Canada.

    Amesema kwenye mitandao ya kijamii watu wengi wanaandika bila kuwa na taarifa sahihi. Amesema, "No research no right to speak"

    3 comments:

    1. Nimesikiliza sana hotuba ya mkuu na bwana mdogo RC wa dar
      Inashangaza wote wawili hotuba zao zimejaa. Kuwashambulia watu kwa mafumbo
      Inshangaza mkuu eti hamjui meya wa dar anatoka chama gani
      Hangiii kichwani kabisa
      Hawajuandaliwa risala pale
      Kwani kila alikuwa akisema kimuijiacho kichwani
      Wassadizi wa mkuu mwandalieni risala fupi na nzuri
      Kwani nafikiri wacanada walichoka na maelezo ya wote waliosoma risala
      Kwani walikuwa wanarudia Yale Yale
      Kwa wazungu au western time is money
      Na pale hapakuwa mahali pa kuzungumzia CCM , ukawa au chadema
      Pesa zile ni zetu sote watanzania
      Ya ilani hayakuhusu pale
      Upigaji picha ilikuwa kama vurugu mechi
      Simama kaa
      Watayarishaji jiaandani
      Picha za mkuu ziwe kwa watu maalumu waliotayarishwa

      ReplyDelete
    2. Usijali baba,wanyonge na ambao tulikuwa hatujazoea pesa za mkato tuko na wewe.Tunaomba Mungu huyo pepo wakutoutamani tena au kuujutia urais asiendelee,tunakuhitaji kwa miaka 10 kama ilivyo ada,umeleta heshima TZ kwa saaana tu.MUNGU AKUBARIKI.

      ReplyDelete
    3. MBELE KWA MBELE BABA,TATIZO LA MITANDAO YA KIJAMII INATUFANYA KUSHINDWA KUTENGENEZA TULIPOJIKWAA, MAANA KWA WASIOJUA KUTUMIA VIZURI MITANDAO WAO KILA SIKU NI WA KUKOSOA TU.

      ReplyDelete

    Siasa

    Michezo

    Udaku