Rais Magufuli, natamani malaika ashuke azime mitandao ya kijamii, irudi baada ya mwaka 1 ikute hatua kubwa za kimaendeleo tulizopiga.

Ameyasema hayo leo wakati wa uzinduzi wa ndege mbili aina ya Bombadier Q400, ambazo zimewasili nchini rasmi kutoka nchini Canada.

Amesema kwenye mitandao ya kijamii watu wengi wanaandika bila kuwa na taarifa sahihi. Amesema, "No research no right to speak"


Post a Comment

  1. Nimesikiliza sana hotuba ya mkuu na bwana mdogo RC wa dar
    Inashangaza wote wawili hotuba zao zimejaa. Kuwashambulia watu kwa mafumbo
    Inshangaza mkuu eti hamjui meya wa dar anatoka chama gani
    Hangiii kichwani kabisa
    Hawajuandaliwa risala pale
    Kwani kila alikuwa akisema kimuijiacho kichwani
    Wassadizi wa mkuu mwandalieni risala fupi na nzuri
    Kwani nafikiri wacanada walichoka na maelezo ya wote waliosoma risala
    Kwani walikuwa wanarudia Yale Yale
    Kwa wazungu au western time is money
    Na pale hapakuwa mahali pa kuzungumzia CCM , ukawa au chadema
    Pesa zile ni zetu sote watanzania
    Ya ilani hayakuhusu pale
    Upigaji picha ilikuwa kama vurugu mechi
    Simama kaa
    Watayarishaji jiaandani
    Picha za mkuu ziwe kwa watu maalumu waliotayarishwa

    ReplyDelete
  2. Usijali baba,wanyonge na ambao tulikuwa hatujazoea pesa za mkato tuko na wewe.Tunaomba Mungu huyo pepo wakutoutamani tena au kuujutia urais asiendelee,tunakuhitaji kwa miaka 10 kama ilivyo ada,umeleta heshima TZ kwa saaana tu.MUNGU AKUBARIKI.

    ReplyDelete
  3. MBELE KWA MBELE BABA,TATIZO LA MITANDAO YA KIJAMII INATUFANYA KUSHINDWA KUTENGENEZA TULIPOJIKWAA, MAANA KWA WASIOJUA KUTUMIA VIZURI MITANDAO WAO KILA SIKU NI WA KUKOSOA TU.

    ReplyDelete

 
Top