Sep 4, 2016

Simu za Samsung Zagundulika Kuwa ni Kimeo...


Kampuni ya Samsung imetaka kurejeshwa kiwandani simu aina ya Galaxy Note 7 baada ya kubaini betri huweza kulipuka wakati wakuchaji.
Samsung wamesema wateja ambao wameshainunua simu hiyo watabadilishiwa kwa hiari na watahakikisha hili jambo halitachukua muda mrefu.


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR