Sep 13, 2016

Snura Alimtamani Rayvanny Baada ya Denda Kali Kwenye Video ? Kajibu Hapa

Baada ya kukamilika kwa video ambayo kwa sasa inaelekea kutimia watazamaji milioni moja Youtube ‘Natafuta Kiki‘ ya Rayvanny, msanii wa filamu, maigizo na muziki Tanzania Snura amefanya Interview na nakusema 
Yeye aliifanya ile scene ya kumbusu Ray kwenye video hio  kama kazi tu, kama ambavyo script ilimtaka afanye ndicho alichokifanya, na wala hakumtamani Ray

Snura kwa ujasiri akaongeza kwa kusema 
“Kama script inataka nimkiss hata mwanangu ninaweza kufanya hivyo”.


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR