• Breaking News

    Oct 30, 2016

    Diamond Afanya Maajabu Huko Malawi...Afanya Show Saa Kumi na Mbili Asubuhi


    Picha juu ni usiku watu wakimgoja Diamond ..Chini ni saa12 baada ya hali kutulia...Kiukweli mapenz walioonesha wna Malawi siyo ya Sport Sport Picha linaanza watu waliweka camp kabisa na mahema kuja kumwona Diamond picha linaendelea umefika muda show saa 5 usiku mvua kubwa ikanyesha ikavuruga vyombo stejini show ikasitishwa hadi hali iwe shwari watu wakasema afe kipa afe beki tunamsubiri Simba hata iwe asubuhi..hali imetulia saa 12 alfajiri simba akapanda na live band yake kapafomu kilichofanyika Ni history hapa Malawi ..ni performance ya 3hrs bila watu kuchoka na hta alipo maliza watu bado walimtaka aendelee !!!Kweli Diamond Ana nyota ya kupendwa. ..maana mashabiki wamemsubiri mpaka asubuhi. ..so mchezooo..Neno moja Kwa Diamond Tafadhali

    No comments:

    Post a Comment

    Siasa

    Michezo

    Udaku