Oct 7, 2016

Huyu Ndiye Mwalimu Frank Msigwa Mtesaji Mkuu wa Mwanafunzi

Huyu ndiye mwalimu Frank Msigwa mtesaji mkuu wa mwanafunzi aitwae Sebastian wa Mbeya sekondari school. Kwa sasa mwalimu huyu ameshafukuzwa chuo na Waziri Ndalichako na anatafutwa na Jeshi la Polisi.

Neno moja kwa mwl. Frank Msigwa.

Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

1 comment:

  1. Ajisalimishe polisi mwenyewe,maana unapojificha unaleta usumbufu na hasira tu,huwezi kulikimbia jeshi la polisi.HAWASHINDWI!

    ReplyDelete

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR