• Breaking News

    Oct 24, 2016

    MBOWE: Makamanda Muelewe Kuwa Hii ni Awamu ya 5 Sio ya 4

    Kamanda wa anga na Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Freeman Aikaeli Mbowe. Mapema leo ameandika jumbe zifuatazo kupitia ukurasa wake wa Twitter;


    =>Ambacho naomba Makamanda wenzetu muelewe ni jambo moja, hiki sio kipindi cha kawaida awamu ya tano sio awamu ya nne.

    => Demokrasia haiheshimiwi, Sheria haziheshimiwi, Katiba haiheshimiwi, Jeshi la Polisi limekuwa Mawakala wa CCM.

    => Tunakwenda Mahakamani,tunasema Kiongozi anaewaongoza watu, lakini hakuchaguliwa na watu amepachikwa na dola,hawezi kuwa Kiongozi halali.

    => Huyo Meya wao watakaefikiria wamempata mimi na imani hana baraka za wananchi, hana baraka za Mungu na sisi hatuna sababu za kumpa baraka.

    => Vyombo vya habari ambavyo huandika habari bila upendeleo kama Mwananchi,Tanzania Daima,Mtanzania, Mwanahalisi walizuiwa kuingia ndani.

    => Vyombo vya habari vilivyoruhusiwa kuingia ndani ni TBC ambao ni Mawakala wao, gazeti la Uhuru na Habari leo.

    => Walizuia vyombo hivi vya habari ili visishuhudie uhuni ulioendelea ndani, kulikuwa na askari wengi, wenye silaha nzito na mabomu.

    => Askari Wenye uniform na wasio na uniform,tunaliangamiza Taifa hili, tunasema Rais utaratibu huu na utamaduni huu aliouanzisha kuua.

    => Kuua demokrasia, analiletea Taifa hili madhara makubwa na maafa makubwa, Wananchi waliamua vyama vinavyounda UKAWA viongoze Kinondoni.

    No comments:

    Post a Comment

    Siasa

    Michezo

    Udaku