Oct 14, 2016

Mke wa Rais wa Nigeria Aisha Buhari Ampiga Mkwala Mzito Mumewe.....


Mke wa Rais, Aisha Buhari amemuonya mumewe kuwa hatomuunga mkono katika uchaguzi ujao kama hatafanya mabadiliko katika Serikali yake.
Aisha Buhari amesema mumewe "hawafahamu" wengi wa maafisa wakuu aliowateua serikalini na akadokeza kwamba Serikali imetekwa.

Amesema kuwa "watu wachache" ambao huamua ni nani watateuliwa.


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR