Oct 23, 2016

MRISHO Mpoto Aelezea Sababu za Wasanii Watanzania Kukosa Tuzo za MTV

Mrisho Mpoto
Baada ya wasanii wote wa Tanzania kukosa tuzo MTV MAMA 2016 jana usiku, kumekuwa na watu wengi wakitoa maoni yao kuhusu hali hiyo na kila mmoja akielezea chanzo kwanini Tanzania imekosa tuzo.

Mrisho Mpoto maarufu kama Majomba, naye hakubaki nyuma kueleza chanzo cna Tanzania kutoka mikono mitupi tuzo za MTV na ni kipi kifanyike kuweza kushinda tena wakati mwingine.



Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR