Oct 6, 2016

MWANAUME Amzika Mtoto Wake Kaburini Akiwa Hai


UGANDA: Mwanaume mmoja anashikiliwa na Polisi katika eneo la Apac kwa tuhuma za kumzika mwanae wa kiume mwenye miaka 5 akiwa bado hai.

Mtuhumiwa anadai aliamua kumzika mwanae sababu mama yake wa kambo alikuwa akimtesa sana na alitishia kumuua.


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR