Oct 15, 2016

Mwanaume Ashikiliwa na Polisi Kwa Kumbaka Mtoto wa Miaka 6


KENYA: Kijana mmoja(20) anashikiliwa na Jeshi la Polisi kwa tuhuma za kumbaka na kumjeruhi sehemu za siri mtoto wa kike wa miaka 6.

Mtoto huyo amefanyiwa unyama huu akiwa njiani akitoka shule ambako anasoma darasa la awali.

Baada ya kusimulia mkasa mzima wanakijiji walianza kumsaka kijana huyo na hatimae wakampeleka katika kituo cha Polisi kwa taratibu za kisheria.

Aidha mtoto huyo amelazwa hospitali akisubiri kufanyiwa upasuaji.


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR