Muziki ulimvuta Nick wa Pili aufanye kwakuwa yeye hakuwa na habari nao kabisa.

Rapper huyo amedai kuwa hata wimbo wake wa kwanza redioni ulitoka bila yeye kupanga.

“Mimi ni mtu ambaye sikuwahi kustruggle kurekodi au kutafuta kutoka. Hata wimbo wa kwanza kusikika redioni ulikuwa ni by default,” Nick wa Pili alieleza kwenye kipindi cha Ngaz Kwa Ngaz cha Salama Jabir.

“Nilikuwa natoka Mwenge naenda Mabibo and then Joh Makini alikuwa anaenda all the way studio, tulivyofika pale river side akasema ‘hebu na wewe tembelea studio uone kinatokea nini.’ Wakati yeye anaandaa verse zake pale, mimi nikawa nimeingia booth nikawa kama nafreestyle yaani kupass time. And then nilipotoka nikakuta watu wote kule studio wakiwa wamesimama, walikuwa wamerekodi zile freestyle, so they want to keep it iwe verse. Nikasema ninaweza kufanya kingine zaidi ya hicho,” aliongeza.

“So from there pressure ya marafiki na nini na mafans nilikuwa nimeshapata so ikabidi niendelee.”

Katika hatua nyingine Nick alikiri kuwa kwa upande wa kipaji ukiwalinganisha na Joh Makini, kaka yake anamzidi mbali.

“Joh Makini ana experience kuliko mimi halafu naweza kusema in terms of music yeye ana ujaribu mkubwa kuliko mimi, yeye amethubutu vitu vingi ambavyo naweza kusema mimi baadaye nikaweza kufaidika kupitia hivyo vitu. Nadhani Joh Makini will all due respect talent wise amenipita mbali kwa mimi ninavyotizama.”


Post a Comment

 
Top