Oct 22, 2016

PAUL Makonda Kula Sahani Moja na Makundi ya Uhalifu Dar

Mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda ameahidi oparesheni maalumu dhidi ya makundi ya uhalifu yaliyo jijini Dar inayotarajia kuanza hivi karibuni.

Ameyasema hayo Alhamisi hii katika chuo kikuu cha Dar es Salaam wakati akitoa salamu za Rais John Magufuli katika uzinduzi wa hosteli mpya za chuo hicho.

Makonda alisema kuwa ofisi yake itaanza oparesheni hiyo kuondoa magenge ya wahalifu jijini kwakuwa ni changamoto inayoukabili mkoa huo kwa sasa.

Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR