Oct 28, 2016

Utitiri wa Kodi Wakimbiza Wawekezaji Sekta ya Utalii

Utitiri wa kodi kwenye sekta ya utalii ndiyo sababu inayowakwamisha wawekezaji kutoka Ulaya kuwekeza nchini, ripoti ya Umoja wa Ulaya (EU) imebainisha.

Ripoti hiyo imebainisha kuwa ada ya usajili wa kampuni ya kitalii ni Dola 5,000 za Marekani  (Sh10,875,000).

Pia, kampuni inatakiwa iwe na magari matano ya kitalii, hali ambayo ni tofauti na usajili unaofanywa nchini Kenya.

Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR