Oct 15, 2016

Wabunge Walio Wengi Hawasikiki...Nini Kimewasibu?

Nimefuatilia kwa karibu katika media mbalimbali,na kugundua yafuatayo.
Wabunge wengi hawasikiki ktk media mbalimbali wakihamasisha masuala ya maendeleo ktk majimbo yao. Huko nyuma ilikuwa tofauti. Kwa tahmini yangu ya karibu,nahisi wameanza kuridhika na kasi ya utendaji wa Serikali na hivyo wao kuwa na kazi kidogo ya kufanya


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR