Nov 18, 2016

Anguko la Mabenki: Barclays Yawaambia Watumishi "Hali ya Benki Kifedha Si Nzuri", Ni Hasara tu

Kwa mara ya kwanza katika historia ya mabenki ukiacha enzi zile za Meridian Biao, ni wazi sekta ya benki inapitia hali tete na kama hatua zisipochukuliwa, miaka miwili ijayo tutabaki na benki moja tu hivyo wajasiliamali kulazimika kupanga foleni miezi hata mitatu minne kupata mkopo.

Barclays nao wamewaambia wafanyakazi wao kwamba benki yao inapitia kipindi kigumu kifedha na wameamua kufuta baadhi ya shughuli ndogo kabisa kama family day. Hii ni ishara kubwa kwamba nao wamepata hasara baada ya CRDB.

SOURCE:Jamii Forums


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR