Kama Chama tumelaani kupitia Baraza la Madiwani kwa Taarifa iliyotolewa na Meya nakala zimetolewa kwa Rais Waziri Mkuu Waziri wa maafa Mkuu wa Mkoa Mkuu wa Wilaya na Viongozi wote wa dini. Pia Mbunge Mh Lwakatare amelisemea Bungeni, tumelaani vikali kitendo cha Waathirika kupewa misaada ya Biscuti tu wakati shida yao kubwa ni Makazi.

Tumeitaka Serikali itoe misaada ya Vifaa vya ujenzi na fedha kwa Waathirika watetemeko. Sasa ni Wakati wa sote kwa pamoja kuwaeleza Wananchi kwamba Serikali hisiyo wahudumia Wananchi wake wakati wa Maafa na shida na kwa kutoa HUDUMA zinazo sitahili.

Serikali hiyo inakuwa imejiondolea uhalali wa kuchaguliwa.

Imetolewa na Mwenyekiti wa CHADEMA Bukoba

Jenerali Victor Sherejey


Post a Comment

 
Top