Nov 22, 2016

Eric Shigongo wa Magazeti ya Uwazi Aishutumu CCM Kwa Kukataa Kumlipa Baada ya Kuwafanyia Kazi


Mjasiriamali, Eric Shigongo amekilalamikia CCM kwa kumzungusha kuhusu malipo yake kwa zaidi ya mwaka mmoja na nusu sasa tangu afanye Biashara na Chama hicho.

Asema mpaka sasa mali zake zipo mbioni kupigwa mnada kutokana na kukopa ili aweze kusambaza baadhi ya vitu kwa ajili ya chama hicho kipindi cha Uchaguzi Mkuu wa 2015.

Adai kuwa huwatumia ujumbe wa simu baadhi ya viongozi wakubwa wa chama hicho akiulizia kuhusu fedha zake lakini huwa hawamjibu.


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR