Nov 4, 2016

Magufuli: Ajira Mpya Zinaendelea, Zilisimama Kwa Miezi Miwili Pekee

Leo Rais Magufuli amesema ajira zilisitishwa kwa muda muda mfupi na sasa zilishafunguliwa na serikali imeajiri watu 5000 hadi sasa katika vyombo mbalimbali.

Kama umekaa unasubiri ajira zifunguliwe serikalini,basi ndo ujue zilifunguliwa miezi miwili tu tangu zifungiwe.

Ngoja namba iendelee kusomeka.


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR