Nov 20, 2016

Makonda"Asilimia 20 ya Wafanyakazi Serikalini Ndio Wanaofanya Kazi Kwa Ufanisi, Asilimia 80 ni Umbea na Majungu'


DAR: Mkuu wa Mkoa, Makonda asema ipo haja kupunguza idadi ya Watumishi Serikalini. Adai wanaofanya kazi kwa ufanisi hawazidi 20%. Amedai kuwa asilimia 80 hawafanyi kazi zao kikamilifu, kazi yao ni kupiga umbea na majungu ofisini.

Je, unakubaliana na mtazamo huu wa Mkuu wa Mkoa?


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR