Nov 3, 2016

Mbowe Adai Wabunge wa CCM Wamehongwa Sh Million 10 Kila Mmoja Kupitishwa Mswada wa Habari


BUNGENI: Kiongozi wa Kambi ya Upinzani Bungeni, Freeman Mbowe amedai Wabunge wa CCM wamehongwa Shilingi Milioni 10 kila mmoja ili wasaidie kupitisha Muswada wa Habari.

Mbowe amesema kikao hicho kilifanyika mnamo tarehe 25/10/2016 saa mbili usiku na kiliongozwa na Waziri Mkuu akiwa na Katibu Mkuu wa CCM, Abdulrahaman Kinana.

Mbowe aliyasema hayo akimuuliza swali la papo kwa hapo Waziri Mkuu, hata hivyo swali hilo lilikataliwa na Naibu Spika kwa madai kuwa sio la Kisera.


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR