Nov 15, 2016

Mbunge Chadema Ajipanga Kuonana na Magufuli

Mbunge wa Moshi Mjini, Jaffar Michael (Chadema), anatafuta fursa ya kuonana na Rais John Magufuli ili aingilie kati kukwama kwa mradi wa ujenzi wa kituo kipya cha kisasa cha mabasi katika Manispaa ya Moshi.Tokeo la picha la magufuli

Kituo hicho kitakachokuwa na majengo ya ghorofa na cha kwanza cha aina yake Afrika Mashariki na Kati, kimepangwa kujengwa eneo la Ngangamfumuni kwa gharama ya zaidi ya Sh20 bilioni.

Mbunge huyo amemlaumu Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (Tamisemi), George Simbachawene akidai anachelewesha kutoa idhini ya kuanza ujenzi wa mradi huo.

Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR