Nov 26, 2016

Nape Afunguka Kuhusu Kupotea Kwa Pesa Mtaani...Adai Serikali Inajua na Haikutokea Bahati Mbaya....

Waziri Nape Amefunguka Kuhusu malalamiko ya Watu kuwa pesa zimekuwa ngumu kupatikana mtaani .....Amesema Haya :

“Serikali kuu tunatambua kwamba yapo maneno kwamba pesa mtaani haipatikani kweli si kweli?” alihoji. “Kuna watu wanasema hali ngumu sana mtaani tumekuwa hatujui limekuwa tatizo, lakini kwasababu hii tunajua na haijatokea bahati mbaya. Tunataka turudishe nidhamu ya pesa na matumizi ya pesa katika jamii yetu ili kazi halali ziheshimike.”

“Tulianza kufikia mahali kila mtu alikuwa anatamani afanye kazi za dili na hizo ndizo zilizokuwa zinaongeza mzunguko wa pesa ambao huzitolei jasho,”
 Alisema hayo wakati akizungumza katika mkutano wa kuanisha fursa za biashara uliondaliwa na ubalozi wa India ukishirikiana na TCIAA mkoani Tanga

No comments:

Post a Comment