Nov 26, 2016

Picha: Wakazi wa Kibamba Wauzuia Msafara wa Makonda Wakidai Kudhulumiwa Ardhi

Wakazi wa Kibamba Wilayani Ubungo wamezuia msafara wa Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam Paul Makonda huku wakiwa wamebeba mabango yanayoonesha kuwa wamedhulumiwa ardhi yao.

Mapema leo mchana mkuu huyo wa mkoa alitembelea mradi wa chuo cha tiba shirikishi cha Muhimbili kilichopo Kibamba ndipo wananchi hao walipoziba geti lakutokea kwenye chuo hicho huku wakiwa na mabango yanayoonyesha madai ya kudhulumiwa ndipo Mkuu wa wilaya ya Ubongo Humphrey Polepole alipoamua kushuka na kuzungumza  na wananchi hao.

Akiongea na wakazi hao mkuu huyo amewataka wakazi hao kufuata utaratibu kwani madai yao yamefika mezani kwake na baadhi yamenza kushughulikiwa kwa watu kulipwa fidia zao kutokana na kupisha eneo la chuo na hospitali ya MUHAS .
DC Polepole amesisitiza kuwa serikali ipo pamoja na wAjax hao ambao wengine wanadai fidia ya eneo la kwembe na Rais Mstaafu Jakaya Kikwete alihaidi kuwa watalipwa, vilevile Waziri Mkuu Kassim Majaliwa alihaidi kuwa serikali itazifanyia kazi ahadi zote zilizoachwa na serikali iliyopita.

DC Polepole ameongeza kuwa kwa wale wakazi waliopo maeneo ya hifadhi ya barabara serikali itaendelea na msimamo wake wa upanuzi wa barabara kama alivyohaidi Rais Magufuli jana kwenye Mkutano wa hadhara wa RC Makonda uliofanyika Maramba Mawili.

Kwa upande wake RC Makonda ambaye alishuka baada ya wakazi hao kuonekana kugoma kupisha msafara huo nakuwaambia kufuata utaratibu kutokana na majibu ya awali ya DC Polepole.

Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR