Nov 8, 2016

Serikali Kuirasimisha Pombe ya Gongo ili Iweze Kukusanya Kodi


BUNGENI: Serikali yaitaka sekta binafsi kuwekeza katika kinywaji aina Gongo ili kurasimisha kinywaji hicho na kiwe salama kwa matumizi.

Hayo yamesemwa na Waziri wa Viwanda na Biashara, Charles Mwijage alipokuwa akijibu maswali ya Wabunge

Baadhi ya Wabunge wamesema kinywaji hicho ni kinywaji rasmi kwa baadhi ya makabila, hivyo Serikali isizuie wananchi kutengeneza bali ikirasimishe ili iweze kukusanya kodi.


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR