Nov 2, 2016

Sikiliza Jinsi Godbless Lema Alivyosema Kuwa Rais Asipojirekebisha Atakufa

Mbunge wa Arusha Mjini, Godbless Lema leo amesema kuwa amepata maono juu ya Rais Dkt John Pombe Magufuli kuwa asipobadilika atakufa.

Gobless Lema ameyasema hayo leo bungeni alipokuwa akichangia mjadala ambapo alisema kuwa wabunge na Bunge halina nguvu kwa sababu ya woga walionao kwa Rais. Alisema wabunge na mawaziri wamekuwa wanafiki kitu kinachopelekea hadhi ya bunge kushuka.

Akizungumza ndani ya ukumbi wa Bunge, Godbless Lema alisema kuwa yeye ni muombaji na Mungu amemuonyesha kuwa Rais asipobadilika atakufa.

Hapa chini ni sauti ya Mbunge Godbless Lema akizungumza bungeni. Sikiliza Hapa:


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR