Nov 12, 2016

Spika Ndugai: Namuomba Mungu Angalau Nitende Machache Aliyowahi Kuyafanya Sitta

Ni maneno ya spika wa sasa Job Ndugai..akisema anamuomba Mungu atende angalau machache aliyofanya mzee Sitta,..

Mimi namuomba arudishe bunge live ili kumuenzi mzee Sitta aliyeasisi!

TAZAMA HAPA VIDEO:


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR