Nov 15, 2016

Tazama Picha ya Waziri Mwigulu Nchemba Akichunga Mifugo Akiwa Mdogo


Ameandika Mwigulu Nchemba:
#Hii ni sehemu tu ya maisha niliyopita,Hapa nikiwa nachunga mifugo ya mzee kijijini kwetu Makunda-Iramba.Weka malengo,nidhamu,jitihada bila kusahau Mungu.

Anayeijua kesho yako ni Mungu,usiwekeze kwenye kulalamika tu,inuka pambana kwaajili ya maisha yako na kizazi chako.

Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR