Nov 4, 2016

VIDEO: Mbunge Lusinde Alivyosimama Kusema Anawapongeza Upinzani

Mbunge wa Mtera Livingstone Lusinde hajapendezwa na baadhi ya wabunge kukosoa utendaji kazi wa Rais John Pombe Magufuli pamoja na watendaji wake na ameamua kuyaongea haya >>> ‘wanaposimama kusema serikali imefilisika msifikiri wanaisema serikali… HAPANA‘

Kutazama zaidi bonyeza play kwenye hii video hapa chini:


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

1 comment:

  1. Mm napendaga sana clips zako bwana Lusinde tumbuaneni

    ReplyDelete

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR