Nov 11, 2016

VIDEO: Waziri Mwijage vs Ester Bulaya Bungeni ‘Lazima watu Waende Sero’

Mbunge wa Bunda mjini Ester Bulaya aliuliza swali bungeni kwamba kuna wananchi jimboni kwake walitoa ardhi yao kwa ajili ya mradi wa EPZA lakini hadi sasa ni zaidi ya miaka saba tangu wamefanyiwa tathmini lakini hawajalipwa fidia.

Majibu yakatolewa na waziri wa viwanda, biashara na uwekezaji Charles Mwijage lakini hayakumridhisha Easter Bulaya na kuamua kusimama tena, unaweza kutazama hapa chini kwenye hii video


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR