Nov 8, 2016

Wabunge wa CCM Wanagawana Hela za CCM, Je Wanachama Tutagawiwa Lini?

Nimeshangazwa Na kauli ya katibu wa CCM Bunge akidai eti wabunge waliopewa sh. Mil.10 kila mbunge ni sawa Kwa sababu wamegawana fedha za CCM .

Najiuliza kwani CCM ni ya Wabunge peke yao? Je sisi wanachama wa CCM mgao wetu uko wapi? Kauli nyingine zinakera sana hiki chama sio cha wabunge tu ni chetu sote, Leo iweje Wabunge ndio wagawane fedha zote hizo?

By Mwembemdogo



Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR