Nov 9, 2016

Watanzania Tunalo Kubwa la Kujifunza Kuhusu Uchaguzi wa Marekani

Ushindi wa Rais Mteule wa Marekani Donald Trump lazima utufundishe yafuatayo;
-Kuacha kutumia muda mrefu kumtangaza mshindi, wenzetu ni siku moja tu na wao wako wengi kuliko sisi lakini sisi tunatumia siku tatu.

-Anayependwa na wananchi ndiye atakayechaguliwa na ndiye anapaswa kua mshindi, Donald Trump angekua Tanzania asingeweza kua Rais kwa namna yeyote ile kulingana na michezo yetu michafu ya kisiasa.Leo Lowassa angekua Marekani angekua Rais.

- Umaskini sio sababu ya kumfanya mtu kua mzalendo bali Dhamira ya mtu na taifa lake.

-Watawala wasiwachagulie wananchi Rais bali demokrasia ishike mkondo wake waamue wenyewe.

Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR