Nov 22, 2016

Wazazi Wamshushia Binti yao Kipigo Mpaka Kumuua, Kisa Sherehe


KENYA: Wazazi wawili wanashikiliwa na Polisi kwa kumpiga binti yao hadi kumuua wakidai alienda kwenye sherehe bila kuomba ruhusa.

Mdogo wake na marehemu amesema kuwa alikuwa akiumia pale alipowaona wazazi wakimpiga dada yake bila huruma huku akishindwa kumuokoa kutoka kwenye kipigo.

Mdogo wa Marehemu anasema dada yeke aliporudi aliogopa kurudi kwao akaenda kwa jirani ndipo wazazi wakaenda kumchukua na kuanza kumpiga.


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR