Dec 26, 2016

VIDEO:Salamu za Christmass Kutoka Kwa Edward Lowassa

Leo ni siku muhimu kwa wakristo duniani ambapo wanakumbuka siku ya kuziliwa kwake Mwokozi, Bwana Yesu Kristo. Watu mbalimbali hujumuika pamoja katika siku hii wakila na kunywa kwa pamoja.

Kadi za salamu za krismasi hutumwa kwa watu mbalimbali wakitakiana sikukuu njema ya Krismasi. Huu ni utamadauni ambao umejengeka kwa miaka mingi vizazi na vizazi.

Aliyekuwa Waziri Mkuu wa Tanzania na Mjumbe wa Kamati Kuu ya CHADEMA, Edward Lowassa ametuma salamu zake za sikukuu kwa watanzania wote.

Aidha, wakati huo juo katika hali inayoaminika kuwa ni mwendelelzo wa serikali kubana matumizi, Wizara ya Fedha na Mipango imetuma kadi za ‘soft copy’ kwa wafanyakazi wake tofauti na miaka ya nyuma ambapo kila mfanyakazi hutumiwa nakala ya karatasi ‘hard copy.’


Bonyeza HAPA Kudownload Application ya Udaku Special Blog Kwenye Simu Yako

Share:

0 maoni:

Post a Comment

Trending News

Copyright © Siasa Huru | Powered by Blogger Design by JK | Blogger Theme by JR